ราคา 12800000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 68.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 188235.00 บาท/ตารางเมตร
โครงการ ไม่ได้ระบุ

Bangkok Condo Rentals
026931600
2015-03-22 00:00:00.0
เลขที่ประกาศ: 169322
รายละเอียดเพิ่มเติม
BCR12397 ***Minimum 12 month contract***
For more information or to arrange a viewing please contact us on 02-6931600 or 080-6187332
More pictures available on Bangkok Condo Rentals

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
2 Bed for Rent in The Address 28 - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

2 Bed for Rent in The Address 28 - คอนโด ขาย

เลขที่: 169322
2015-03-22 00:00:00.0
Add to wishlist

ไม่ได้ระบุ

ขนาดพื้นที่ 68.0 ตารางเมตร

Bangkok Condo Rentals

026931600

ขาย 12800000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
2 Bed for Rent in The Address 28 - คอนโด ขาย
ขาย 12800000.00 บาท
Condo กลางเมือง สุขุมวิท13
ขาย 4200000.00 บาท
The Rise - คอนโด ขาย
ขาย 13500000.00 บาท
ขายคอนโด I Condo เกษตร
ขาย 1800000.00 บาท
Sales Condominium Near Express Way & BTS - คอนโด ขาย
ขาย 250000.00 บาท
One bedroom available to rent at Phrom Phong
ขาย 25000.00 บาท
ใบจองNoble Recole พร้อมส่วนลด 3.5 แสน
ขาย 100000.00 บาท
ด่วน คอนโดถูกมากๆ
ขาย 2950000.00 บาท
ให้เช่า กีรทรัพ แมนชั่นวิวล์
ขาย 5000.00 บาท
Le Premier 2 Condo for Sale - คอนโด ขาย
ขาย 13000000.00 บาท
clear